You are here
News 

BAD NEWS: MTANZANIA AAMBUKIZWA UKIMWI KWA KUCHOMWA SINDANO YA SOKWE.

Mzee Selemani Mwaipopo alieathirika kwa kuchomwa sindano yenye virusi vya Ukimwi akiwa mfungwa huko Congo DRC.Picha na John Walter

Selemani Mwaipopo ni mtanzania alieishi jela miaka 34 tangu alipokamatwa huko nchini Congo akiwa na umri wa miaka 26 akiwa kama mzamiaji baharini maarufu kama baharia wakati akifanya shuguli zake za kujitafutia riziki.Akiwa katika gereza huko Congo hakuweza kuwasiliana na mtu yeyote kutoka Tanzania hadi pale wanajeshi wa hapa nchini walipofika huko  mwaka jana katika kutuliza ghasia  nchini humo na kutaka kujua kama kuna watanzania wanaoshikiliwa katika Gereza nchini Humo ndipo akagundulika Selemani Mwaipopo.

Mzee Selemani Mwaipopo alieathirika kwa kuchomwa sindano yenye virusi vya Ukimwi akiwa mfungwa huko Congo DRC.Picha na John Walter

Mwaipopo anasema wakati anakamatwa alikuwa na wenzake sita lakini wote walipoteza maisha kwa ugonjwa wa Ebola baada ya kuongezwa damu ya Sokwe wenye virusi hivyo.

Akizungumza na Manyara Fm katika kipindi cha Tuzungumze kinachoendeshwa na John Walter Mwaipopo amesema anachokumbuka aliacha mke mmoja na mtoto mmoja amabo wote kwa sasa wameshapoteza maisha.

Alipoulizwa kama anao ndugu zake anao wakumbuka amesema kuwa aliwaacha ndugu zake Babati enzi hizo ikiitwa Mbulu mkoa wa Arusha  kabla ya kupanda hadhi na kuwa mkoa wa Manyara lakini kwa sasa amepata taarifa kuwa wapo Simanjiro.

Selemani mwaipopo kwa sasa anatumia Vidonge vya ARV na pia anao ugonjwa wa TB hivyo anaomba yeyote anaeguswa na matatizo yanayomkabili amsaidie kwa hali na mali kwani hana hata pa kuishi.

Mzee Selemani Mwaipopo alieathirika kwa kuchomwa sindano yenye virusi vya Ukimwi akiwa mfungwa huko Congo DRC.Picha na John Walter

“Tangu nitoke Mbeya tarehe 12/4/2017 kuja hapa Manyara nalala stendi ya mabasi na nimetumia shilingi elfu tatu niliopatiwa na msamaria mwema ambaye alinipa nauli ya kuja Manyara baada ya kumweleza kuwa nakumbuka niliwaacha ndugu zangu kule’.

Selemani hana simu hivyo amemwomba John Walter mtangazaji wa Manyara Fm apokee michango yote kupitia namba ya tigo 0657 932 500.

MSAIDIE LEO USAIDIWE KESHO KWANI MATATIZO NI KWA KILA MTU.

MSIKILIZA HAPA PIA DOWNLOAD HII AUDIO UISAMBAZE NA WENGIN WASIKIE AWEZE KUWAPATA NDUGU ZAKE


The post BAD NEWS: MTANZANIA AAMBUKIZWA UKIMWI KWA KUCHOMWA SINDANO YA SOKWE. appeared first on The Choice.

Mwandishi: Chriss kutoka The Choice

Related posts